django-oscar - en to cy translation catalogue (42 entries)

en: First name
cy: Enw cyntaf

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Country
cy: Gwlad

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Shipping address
cy: Cyfeiriad danfon

en: Product
cy: Cynnyrch

en: Basket
cy: Basged

en: Quantity
cy: Nifer

en: Code
cy: Cod

en: Email
cy: Ebost

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Categories
cy: Categoriau

en: Date
cy: Dyddiad

en: All products
cy: Pob cynnyrch

en: Checkout
cy: Talu

en: Email Address
cy: Cyfeiriad Ebost

en: email address
cy: cyfeiriad ebost

en: Email address
cy: Cyfeiriad ebost

en: Confirm password
cy: Cadarnhau cyfrinair

en: Shipping Address
cy: Cyfeiriad Danfon

en: Price
cy: Pris

en: Shipping
cy: Cludiant

en: Home
cy: Hafan

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Update
cy: Diweddaru

en: or
cy: neu

en: Proceed to checkout
cy: Ymlaen i dalu

en: Qty
cy: Nifer

en: Total:
cy: Cyfanswm:

en: Basket total
cy: Cyfanswm y fasged

en: <strong>0</strong> results.
cy: <strong>0</strong> canlyniad.

en: No products found.
cy: Ni ddarganfuwyd unrhyw gynhyrchion

en: Go
cy: Ewch

en: 1. Shipping address
cy: 1. Cyfeiriad danfon

en: Shipping address:
cy: Cyfeiriad danfon:

en: quantity:
cy: nifer:

en: price:
cy: pris:

en: Account
cy: Cyfrif

en: Login or register
cy: Mewngofnodi neu cofrestru

en: Log In
cy: Mewngofnodi

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: quantity
cy: nifer
